logo
  • Virðing -
  • Jákvæðni -
  • Framsækni -
  • Umhyggja

Starfsfólk

Starfsmenn Krikaskóla

Nafn  Starfsheiti  Netfang 
Agnieszka Jolanta Jakubiuk Starfsmaður leikskóla  
Agnieszka Marzena Buraczewska Leikskólakennari Agnieszka.buraczewska@mosmennt.is
Aldís Mae Kibler í leyfi
Ari Páll Olsen  Frístund ari.pall.olsen@mosmennt.is
Ágústa Óladottir Aðstoðarskólastjóri agusta.oladottir@mosmennt.is
Árni Pálmarsson Starfsmaður leikskóla/eldhús  
Ásdís Birna Gylfadóttir Starfsmaður leikskóla  
Ásdís Ragna Óskarsdóttir  Starfsmaður leikskóla  
Ásthildur S. Haraldsdóttir Þroskaþjálfi asthildur.sollilja.haraldsdottir@mosmennt.is
Barbara Bogucka Stuðningur í grunnskóla
Beata Kania Deildarstjóri 5 ára barna beata.kania@mosmennt.is
Berglind Bjarnadóttir Verkefnastjóri skrifstofu
berglind.bjarnadottir@mosmennt.is
Birna Dís Björnsdóttir Starfsmaður leikskóla  
Bryndís María Olsen Umsjónarkennari bryndis.maria.olsen@mosmennt.is
Dagný Dögg Helgadóttir Starfsmaður leikskóla   
Dorota Kowalik Starfsmaður leikskóla  
Egill Jóhannsson Umsjónarkennari egill.johannsson@mosmennt.is
Elífur Ísar Hauksson Starfsmaður leikskóla   
Eliths Freyr Heimisson Íþrótta- og smíðakennari eliths.freyr.heimisson@mosmennt.is
Eva Rut Helgadóttir
Verkefnastjóri Frístundar
eva.rut.helgadottir@mosmennt.is
Gauti Jan Valgeirsson
Matreiðslumaður gauti.jan.valgeirsson@mosmennt.is
Gergo Gergely Starfsmaður eldhúsi  
Guðrún Ragna Emilsdóttir Umsjónarkennari gudrun.ragna.emilsdottir@mosmennt.is
Gunnhildur Lilja Gísladóttir Umsjónarkennari gunnhildur.lilja.gisladottir@mosmennt.is
Hafrún Rakel Halldórsdóttir í veikindaleyfi  
Haraldur Sigmundsson Myndlistakennari
haraldur.sigmundsson@mosmennt.is
Hlín Ólafsdóttir Umsjónarkennari hlin.olafsdottir@mosmennt.is
Inga Rut Ólafsdóttir Sérkennslustjóri
inga.rut.olafsdottir@mosmennt.is
Katla Örk Marteinsdóttir Starfsmaður leikskóla   
Kristinn Rafn Guðmundsson Stuðningur í grunnskóla/frístund  
Kristín Eyjólfsdóttir Deildarstjóri 4 ára barna  kristin.eyjolfsdottir@mosmennt.is
Kristjana Steinþórsdóttir Deildarstjóri 5 ára barna kristjana.steinthorsdottir@mosmennt.is
Lukka Berglind Brynjarsdóttir Þroskaþjálfi lukka.berglind.brynjarsdottir@mosmennt.is
María Birna Gunnarsdóttir
Leikaskólakennari

Mary Geti Starfsmaður leikskóla  
Milana Katchalina Deildarstjóri 4 ára  milana.katchalina@mosmennt.is
Nikulás Snær Kristjánsson Starfsmaður leikskóla  
Ólafur Pálmarsson Starfsmaður frístundar
Óskar Þór Guðjónsson Eldhús  
Pelle Hede Eldhús   
Rannveig Halldórsdóttir Deildarstjóri 2 ára Þroskaþjálfi rannveig.halldorsdottir@mosmennt.is
Sigríður Ásdís Erlingsdóttir Verkefnastjóri grunnskóla sigridur.asdis.erlingsdottir@mosmennt.is
Soffia Fransiska Rafnsdóttir  Umsjónarkennari soffia.fransiska.rafnsdottir@mosmennt.is
Stefán Pálmarsson Starfsmaður leikskóla  
Suphaphorn Raknarong Starfsmaður leikskóla
Svava Björk Ásgeirsdóttir Umsjónarkennari svava.bjork.asgeirsdottir@mosmennt.is
Sveinlaug Sigurðardóttir  Leikskólakennari - Útinám sveinlaug.sigurdardottir@mosmennt.is
Telma Lind Stefánsdóttir Starfsmaður leikskóla
Vala Margrét Jóhannsdóttir Í fæðingarorlofi vala.margret.johannsdottir@mosmennt.is
Valdís Konráðsdóttir Ritari valdis.konradsdottir@mosmennt.is
Viktoría Vignisdóttir Starfsmaður leikskóla  
Þóra Ólafsdóttir Deildartstjóri 3 ára thora.olafsdottir@mosmennt.is
Þórir Hólm Jónsson Stuðningur í grunnskóla/Frístund  
Þórunn Heba Bjarnadóttir Starfsmaður leikskóla   
Þrúður Hjelm Skólastjóri thrudur.hjelm@mosmennt.is

 

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira